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FOMU NA.2
FOMU YA MWOMBAJI WA NAFASI YA UONGOZI NGAZI YA
WILAYA

1. HABARI ZA MWOMBAJI

Nafasi iINaYOOMbBWa..........ccooieii e e NGAZi....ovreerieieeneieenieaes
Jina la MWOMDbaji.......ccoociiiiiiiiiieiie e Jinsia....ccoeiiii,
Anwani ya mwombaiji........... Namba ya simu.............cceeee.n. Baruapepe.........cccccoviinnienns
UMri.....ccoovveeens Namba ya TSD/LESENi Na ......ccevvuiiiiiiiiieiiiierre e e eaas
Namba ya Uanachama..........cccccoecveeiiiiiee v TaAWieeeeiiiiiiieeee e
Umri Kazini............ Tarehe ya Kujiunga Na CWT ....ccvviiiiiiinieiin s ers e en s enna e
Kituo cha Kazi..............cccueeeenee. Wilaya........ccceeenee. MKOQ@....iieereieere e

2. MAELEZO YA MWOMBAJI
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(d) Saini Ya MWOMDA]Ji cvuuiirniiiiiiii e e e e r e
3. UDHAMINI(WADHAMINI 15):
Majina: Namba ya Saini ya
Uanachama: Wadhamini
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4, NYARAKA ZA KUAMBATANISHA
(a) Salary slips za Disemba-2024, Januari-2025 na Februari-2025 au
ushahidi wa Stakabadhi ya malipo ya Ada ya Uanachama kwa miezi
12 mfululizo.
(b) Kivuli cha Kitambulisho cha Uanachama
(c) Kivuli cha Cheti cha kuzaliwa kwa anayegombea nafasi ya vijana
(Miaka 18-35)

5. UTHIBITISHO WA KATIBU

Mimi MWL.......cooieiiiee e ambaye ni Katibu wa...........cccccoviiieeiiieeeee, nimepitia
kwa makini Fomu ya maombi ya uongozi na kuridhika kwamba nyaraka muhimu
zimeambatanishwa/kuna kasoro zifuatazo: .......cccevveiviiiiiii e

KIKQO Cha oo kimekaa leo tarehe.................
......................................... na kupitia Fomu ya mgombea na kuridhika kwamba
ametimiza masharti/hajatimiza masharti hivyo ana haki ya kugombea/hana haki ya
kugombea.

Saini ya Mwenyekiti..........cccceeeeiiiiiinninnnnnns
Saini ya Katibu.........ccuveeviiiiiiiiiiiiiiineees

Muhuri wa Chama ngazi husika

Tahadhari



Ni kosa kutokagua Fomu ya Mgombea na kutopitishwa na Kamati ya
Uendeshaji ya Mkoa



